เมื่อวันที่ 26 มีนาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำคณะครู เผยแพร่ผลงานการจัดการเรียนการสอนตามบริบทของโรงเรียน อาทิ กงไกรลาศวิทยา 5ต โมเดล, กิจกรรม 6 ไม้ผลัดส่งต่อความดี, ทักษะชีวิต,ทักษะอาชีพ, ทักษะวิชาการ, กิจกรรมบูรณาการทักษะชีวิต ทักษะอาชีพ น้อมนำหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง และพัฒนาบุคลากร ต่อคณะกรรมการประเมินการเพื่อขอเลื่อนการมีวิทยฐานะของครูและบุคลากรทางการศึกษา โดยผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเชี่ยวชาญ ของ นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมใจทำกระทงถวายวัด เนื่องในเทศกาลลอยกระทง
เมื่อวันที่ 19 พฤศจิ…
กิจกรรมค่าย STEAM บูรณาการศาสตร์ความรู้เปิดประสบการณ์ดาราศาสตร์ในโรงเรียน
เมื่อวันที่ 2-3 กันย…
กล่าวปฏิญญาโรงเรียนสุจริต
เมื่อวันที่ 17 สิงหา…