ในวันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
นำคณะผู้บริหาร ครูและนักเรียน ร่วมบริจาคน้ำดื่มโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จำนวน 1,200 ขวด ที่ผลิตจากโรงกรองน้ำโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ให้กับโรงพยาบาลกงไกรลาศ เนื่องในโอกาสที่โรงพยาบาลกงไกรลาศเป็นหน่วยบริการฉีดวัคซีนโควิด-19 ให้กับประชาชนในอำเภอกงไกรลาศ
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมบริจาคน้ำดื่มโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาให้กับโรงพยาบาลกงไกรลาศ
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/บริจาคน้ำดื่ม.png)