วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการฯ ผู้ช่วยวัชรินทร์ ม่วงเขียว และตัวแทนคณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำพวงหรีดไปมอบในงานพระราชทานเพลิงศพ ผอ.บุญช่วย เด่นสมบูรณ์ ณ ศาลาวัดบ้านนา ตำบลบ้านกล้วย อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบพวงหรีดไปมอบในงานพระราชทานเพลิงศพ ผอ.บุญช่วย เด่นสมบูรณ์
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/148646654_3675106459252431_6344183492462954732_n.jpg)