วันที่ ๑๗ มีนาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๓.๐๐ น. นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยนางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการ และคณะผู้นำยุวกาชาด ต้อนรับคณะกรรมการนิเทศการจัดกิจกรรมยุวกาชาดในสถานศึกษา นำทีมโดยนางสาววารี เกตุอ่อน ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสุโขทัย ณ ห้องประชุม ๕๐ ปี โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
โครงการการนิเทศการจัดกิจกรรมยุวกาชาดในสถานศึกษา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/นิเทศยุวกาชาด.jpg)