เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ รองผู้อำนวยการฯ นำครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาผู้รับผิดชอบงานการเงิน บัญชี และพัสดุ เข้าร่วมอบรมตามโครงการ “การตรวจสอบพัสดุประจำปี และการพัฒนาศักยภาพผู้ปฏิบัติงานการเงิน บัญชี และพัสดุของโรงเรียนในสังกัด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 รุ่นที่ 1 เพื่อทบทวนและชี้แจงแนวทางการปฏิบัติงาน ณ โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
โครงการการตรวจสอบพัสดุประจำปี และการพัฒนาศักยภาพผู้ปฏิบัติงานการเงิน บัญชี และพัสดุ
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/640223-4.jpg)