เมื่อวันที่ 9 กรกฎาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมแสดงมุฑิตาจิตแด่ครูธันย์ชนก สีวิจี๋ ที่ได้เข้ารับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการครู ตำแหน่งครูผู้ช่วย ที่โรงเรียนหนองกองพิทยาคม อำเภอเมือง จังหวัดกำแพงเพชร
แสดงควมยินดีกับครูธันย์ชนก สีวิจี๋ ที่ได้เข้ารับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการครู ตำแหน่งครูผู้ช่วย
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/640712.jpeg)