วันที่ ๓๐ สิงหาคม ๒๕๖๖ นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ และว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้ร่วมให้กำลังใจคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ และนักเรียน ในกิจกรรม “เวทีคนดี คนเก่ง” โดยจัดแข่งขันการเล่นรูบิค เพื่อช่วยส่งเสริมพัฒนาการทางด้านสมอง ความจำ การแก้ไขปัญหา และยังฝึกสมาธิและความอดทนอีกด้วย ณ โรงอาหารศรีเมือง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การจ่ายเงินตามโครงการลดภาระค่าใช้จ่ายของผู้ปกครองด้วยเงินเยียวยา จำนวน 2,000 บาท
วันที่ 7 กันยายน 256…
กำจัดลูกน้ำยุงลาย
วันที่ 17 พฤษภาคม พ.…
ตรวจ ATK เพื่อเตรียมความพร้อมก่อนสอบO-NETของนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
วันที่ 11 กุมภาพันธ์…