วันที่ ๑๔ มิถุนายน ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้มอบหมายให้นางนิภาวรรณ เกตุสาคร และนางมะลิวัลย์ ทองอิน ครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เข้าร่วมโครงการอบรมพัฒนาศักยภาพบุคลากรผู้ปฏิบัติงานด้านการเงิน การบัญชีและงานพัสดุของสถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นฐานการศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ประจำปี ๒๕๖๖ เพื่อพัฒนาศักยภาพบุคลากรผู้ปฏิบัติงานด้านการเงิน และบัญชีของสถานศึกษาในสังกัด
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/S__22954072-709x1024.jpg)