วันที่ 3 พฤศจิกายน 2563 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เข้าร่วมการประชุมมอบนโยบายและแนวทางการปฏิบัติราชการให้แก่หัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน โดยมีนายวิรุฬ พรรณเทวี ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานการประชุม ณ ที่ว่าการอำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
โครงการยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน สอนเสริม เติมเต็มความรู้ ปีการศึกษา 2563
วันที่ 11-12 มีนาคม …
การเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย ครั้งที่ 3
เมื่อวันที่ 24 กรกฎา…
ร่วมงานฌาปนกิจศพ คุณพ่อสันติวัฒน์ แก้วพันสี คุณพ่อของครูศิริภรณ์ แก้วพันสี
นายสารัตน์ พวงเงิน ผ…