วันที่ 23 สิงหาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำทีมบริหาร และตัวแทนข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ในนามศูนย์การศึกษาพระพุทธศาสนาวันอาทิตย์ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำเครื่องอุปโภค และบริโภค พร้อมเงินช่วยเหลือจำนวน 2,000 บาท มอบให้กับสถานที่กักตัวเพื่อการเฝ้าระวัง ป้องกัน และควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ณ โรงเรียนบ้านข่อยสองนาง องค์การบริหารส่วนตำบลป่าแฝก อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
พิธีวางพวงมาลา วันคล้ายวันสวรรคต รัชกาลที่ 9
วันที่ 13 ตุลาคม 256…
ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียน
เมื่อวันที่ 1 มิถุนา…
จัดกิจกรรมวันฝากตัวเป็นศิษย์ ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 9 มิถุนายน พ.…