เมื่อวันที่ 7 กรกฎาคม 2564 นักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ผู้ลงสมัครรับเลือกตั้งประธานนักเรียน แถลงนโยบายของพรรคเพื่อหาเสียงเลือกตั้งประธานนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2564 ซึ่งจะมีการลงคะแนนเลือกตั้งในวันที่ 15 กรกฎาคม 2564 โดยในปีนี้มีพรรคที่สมัครชิงตำแหน่งประธานนักเรียนทั้งหมด 2 พรรค ได้แก่ เบอร์ 1 พรรครวมพลคนพลังใหม่ มีนายขวัญข้าว บัวเผื่อน เป็นหัวหน้าพรรค และ เบอร์ 2 พรรค Happiness School มีนายณัฐวุฒิ สีขาว เป็นหัวหน้าพรรค ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ปฐมนิเทศนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ปีการศึกษา 2564
เมื่อวันที่ 14 ̵…
กิจกรรมวันคริสต์มาส (Merry Christmas) ประจำปี 2564
เมื่อวันที่ 24 ธันวา…
ร่วมแสดงความยินดีกับนายประกอบ พงศ์พันธ์ อดีตผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาที่
วันที่ 3 พฤศจิกายน 2…