วันที่ 25 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นางสายลม วังแผน ครูผู้ดูแลระบบสุขภาพจิตโรงเรียนวิถีใหม่ (School Health Hero) เข้าร่วมสัมมนาการส่งเสริมและป้องกันปัญหาสุขภาพจิตวัยเรียนและวัยรุ่น ณ ห้องประชุมโรงแรมหรรษนันท์ อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
เข้าร่วมกิจกรรมโครงการรักษ์ภาษาไทย
วันที่ 27 มิถุนายน พ…
การรับวัคซีนป้องกันโรคโควิด – 19 ของนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ 7 ตุลาคม 2564…
หาเสียงเลือกตั้งประธานนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2563
เมื่อวันที่ 26 สิงหา…