วันที่ 5 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ รองผู้อำนวยการฯ และตัวแทนครู ร่วมแสดงความเสียใจและทำบุญเนื่องในงานฌาปนกิจคุณพ่อของนายวีรภัทร เอี่ยมสนิท นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/1 ณ วัดกกแรต อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
ร่วมแสดงความเสียใจและทำบุญเนื่องในงานฌาปนกิจผู้ปกครองนักเรียน
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/05/ภาพนิ่ง1.jpg)