วันที่ 24 มกราคม 2565 คณะผู้บริหาร คณะครู และนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมบริจาคโลหิตให้กับสภากาชาดไทย ภาค 9 เพื่อนำไปรักษาผู้ป่วยด้วยโรคต่าง ๆ จำนวนบริจาคทั้งหมด 61 ยูนิต โดยมีนายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ให้การสนับสนุน ณ ฐานกิจกรรม ม.5 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
ร่วมบริจาคโลหิตให้กับสภากาชาดไทย ภาค 9
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/1644228599001.jpeg)