เมื่อวันที่ 21 ธันวาคม 2565 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการ ร่วมการประชุมคณะกรรมการสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษา อำเภอกงไกรลาศ เพื่อชี้แจงและหารือการดำเนินงานและกิจกรรมต่างๆของสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษา ณ โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ)
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ชมรมต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศ เข้าร่วมกิจกรรม “ค่ายกล้าอาสาที่เมืองพระงาม”
วันที่ ๑ กันยายน ๒๕๖…
อกแนะแนวการศึกษาต่อโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ 3 กุมภาพันธ์ …