วันที่ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566 ขอแสดงความยินดีกับนางสมพร สินสมุทร นายเฉลิมชัย ไกลทุกข์ และนายยชอนันต์ อุ่นสกุล ครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ที่เข้ารับรางวัลยกย่องเชิดชูเกียรติผู้ประกอบวิชาชีพ ประจำปี พ.ศ. 2566 จากนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย ณ อาคารวรรณกลาง มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย อำเภอเมืองสุโขทัย จังหวัดสุโขทัย
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/เชิดชูเกียรติ-709x1024.jpg)