วันที่ 2 มิถุนายน 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ตรวจงานปรับปรุงภูมิทัศน์ถนนภายในโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ซึ่งได้นำเงินจากการทอดผ้าป่าสามัคคีเมื่อต้นเดือนเมษายน มาใช้ในการพัฒนาโรงเรียน โดยมีนายอนุสนธิ์ ต้นประสงค์ ประธานกรรมการสถานศึกษาฯ ให้ความอนุเคราะห์อำนวยความสะดวก ดูแล และให้คำแนะนำ ในการดำเนินการ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
เรียนรู้การป้องกันตนเองให้ห่างไกลยาเสพติด และโทษของยาเสพติด
เมื่อวันที่ 28 มิถุน…
ทรงพระเจริญ
ขอเชิญลงนามถวายพระพร…
เยี่ยมชมห้องเรียนออนไลน์ ผ่าน Google Meet เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้ครูและนักเรียน
วันที่ 11 มกราคม 256…