วันที่ 30 มีนาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบเกียรติบัตรแก่ผู้บริหาร ครูและนักเรียน ที่ได้ปฏิบัติหน้าที่ในกิจกรรมส่งเสริมการออม ประจำปี 2563 และมอบเกียรติบัตรยอดนักออมดีเด่นและยุวชนรักการออม เนื่องในโครงการส่งเสริมการออม ประจำปี 2563 ของธนาคารออมสินโรงเรียน สนับสนุนโดยธนาคารออมสิน สาขากงไกรลาศ เพื่อส่งเสริมและปลูกฝังให้นักเรียนมีนิสัยรักการออม และเห็นคุณค่าของการออมเงิน ณ ลานกิจกรรมหน้าเสาธง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การประชุมขับเคลื่อนการน้อมนำพระบรมราโชบายด้านการศึกษาในหลวงรัชกาลที่ 10 สู่การปฏิบัติ
วันที่ 29 มกราคม พ.ศ…
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดพิธีมอบตัวเป็นศิษย์ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖
วันที่ ๘ มิถุนายน ๒๕…
ติดตามนักเรียนตกหล่นและนักเรียนออกกลางคัน ตามโครงการ “พาน้องกลับมาเรียน”
เมื่อวันที่ 10 กุม…