วันที่ 20 ธันวาคม 2564 นางสาวนงนุช อยู่วัง ผู้จัดการธนาคารออมสินสาขากงไกรลาศ มอบเงินสนับสนุนและบำรุงรักษาสำนักงานธนาคารโรงเรียน โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานของธนาคารโรงเรียนเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ณ สำนักงานธนาคารออมสินโรงเรียน โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
ผู้จัดการธนาคารออมสินสาขากงไกรลาศ มอบเงินสนับสนุนและบำรุงรักษาสำนักงานธนาคารโรงเรียน
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/1640698975668-2.jpg)