เมื่อวันที่ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และคณะกรรมการบริหารโรงเรียน ร่วมวางแผน สำรวจหาพื้นที่บริเวณสนามกีฬาทางด้านทิศตะวันตกเฉียงใต้ (ข้างสนามฟุตซอล) ในการทำสนามวอลเลย์บอลชายหาด ให้เหมาะสมกับการพัฒนาอัจฉริยภาพสู่ความเป็นเลิศของกีฬาวอลเลย์บอลของนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมโครงการปล่อยพันธุ์ปลา ชุมชนบ้านแป้ง
วันที่ 1 ธันวาคม พ.ศ…
พานักเรียนเกี่ยวข้าวนอกตำรา เรียนรู้การทำนาตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง
เมื่อวันที่ 23 พฤศจิ…