วันที่ 4 มิถุนายน 2564 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดประชุมเชิงปฏิบัติการทบทวนแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษาและจัดทำแผนปฏิบัติการ ประจำปีการศึกษา 2564 โดยมีนายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา คณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ภายใต้แนวปฏิบัติในช่วงสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมแนะแนวศึกษาต่อในเขตบริการของโรงเรียน
เมื่อวันที่ ๙ มีนาคม…
ยินดีต้อนรับ นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เมื่อวันที่ 5 พฤศจิก…
ประชุมการใช้งานระบบสุขภาพจิตโรงเรียนวิถีใหม่ (School Health Hero)
วันที่ 8 สิงหาคม พ.ศ…