วันที่ 4 มิถุนายน 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ครูผู้สอนจัดการเรียนการสอนตามตารางเรียนออนไลน์ และมอบหมายงานตามความเหมาะสม โดยคำนึงถึงบริบทของนักเรียนเป็นหลัก โดยจะดำเนินการจัดการเรียนการสอนรูปแบบออนไลน์ต่อเนื่องไปจนถึงวันที่ 11 มิถุนายน 2564 ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
แข่งขันวงดนตรีร่วมสมัย ในโครงการ “คีตวัฒนศิลป์ บรรเลงไทยเพื่อแผ่นดิน”
เมื่อวันที่ 21 มิถุน…
ร่วมงานกงไกรลาศ มินิมาราธอน 2020 (วิ่งเพื่อน้อง) ครั้งที่ 1
เมื่อวันที่ 29 พฤศจิ…