เมื่อวันที่ 9 พฤษภาคม 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา กล่าวต้อนรับคณะผู้บริหาร คณะครูโรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์ และร่วมแสดงความยินดีกับ คุณครูเฉลิมชัย ไกลทุกข์ ที่ได้ย้ายมาปฏิบัติหน้าที่ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา โดยมีคณะผู้บริหาร และคณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ให้การต้อนรับด้วยความยินดียิ่ง
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมวันเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์(ภาคค่ำ)
วันที่ 12 สิงหาคม พ.…
โครงการยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน สอนเสริม เติมเต็มความรู้ ปีการศึกษา 2563
วันที่ 11-12 มีนาคม …
เรียนรู้การป้องกันตนเองให้ห่างไกลยาเสพติด และโทษของยาเสพติด
เมื่อวันที่ 28 มิถุน…