วันที่ ๒๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๔ ชมรมต้นกล้าต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา บริหารงานโดย นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้ดำเนินกิจกรรม Share With Love ๒๐๒๑ จากรัก สู่ รัก ภารกิจที่ ๑ แบ่งสมาชิกออกเป็น ๕ ทีม จัดกระเช้าเพื่อสุขภาพเยี่ยมแบ่งปัน ให้กำลังใจผู้สูงอายุ ผู้พิการ ในพื้นที่อำเภอกงไกรลาศ จำนวน ๒๐ ท่าน ซึ่งกิจกรรมครั้งนี้ เป็นอีกกิจกรรมหนึ่งที่แสดงออกถึงความรัก ความเมตตา กรุณา และร่วมแบ่งปันความรักความดีงามสู่สังคมรอบข้าง
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมการประชุมคณะกรรมการสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษา อำเภอกงไกรลาศ
เมื่อวันที่ 21 ธันวา…
การประกวดบรรยายธรรม ประจำปี พ.ศ. 2566
วันที่ 22 กุมภาพันธ์…
ภาพกิจกรรมการรับรายงานตัวนักเรียน ม.1 และ ม.4 ปีการศึกษา 2563 (COVID-19)
วันที่ 6 มิถุนายน 25…