วันจันทร์ ที่ ๒๘ มิถุนายน ๒๕๖๔ นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ และว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร นักศึกษาวิชาทหารและลูกเสือสามัญรุ่นใหญ่โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้จัดกิจกรรมวันรักต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ.๒๕๖๔ โดยร่วมกันปลูกต้นไม้ในบริเวณรอบโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เพื่อสร้างจิตสำนึกในการอนุรักษ์ต้นไม้
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ปฏิญญาโรงเรียนสุจริต โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เมื่อวันที่ 7 ธันวาค…
พิธีเจริญพระพุทธมนต์ถวายพระพรชัยมงคล แด่สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์
วันที่ 11 สิงหาคม พ.…
ขอแสดงความยินดีกับ นายณัฐวุฒิ สีขาว
เมื่อวันที่ 27 พฤษภา…