วันที่ ๔ มีนาคม ๒๕๖๔ ศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา บริหารงานโดยนายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำคณะครูแกนนำศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้แก่ นางสาวสายทิพย์ อ๊อดพันธ์ นางมะลิวัลย์ ทองอินทร์ และนางสาวอภิรัตน์ พรหมมินทร์ ทำหน้าที่เป็นวิทยากรให้ความรู้การถอดบทเรียนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ๒-๓-๔-๓ ให้กับคณะครูและนักเรียนแกนนำเพื่อเตรียมความพร้อมรับการประเมินศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง โรงเรียนศรีนคร อำเภอศรีนคร จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมแสดงความยินดีกับ พี่ เพื่อน น้อง สมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษาอำเภอกงไกรลาศ
เมื่อวันที่ 17 กุมภา…
กิจกรรมการเลือกตั้งประธานนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 9 มิถุนายน พ.…
ปรับปรุงภูมิทัศน์ด้านสุขาภิบาลภายในโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เมื่อวันที่ 9-10 มิถ…