วันที่ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2566 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาศาสนาและวัฒนธรรม และกลุ่มสาระศิลปะ จัดกิจกรรมเวทีคนดีคนเก่งขึ้น เพื่อส่งเสริมศักยภาพผู้เรียน พัฒนาทักษะการเรียนรู้ให้นักเรียนกล้าแสดงออก อย่างเต็มความสามารถ ณ โรงอาหารศรีเมือง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุมข้าราชการและบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ 7/2564
วันที่ 4 ตุลาคม 2564…
การประกวดบรรยายธรรม ประจำปี พ.ศ. 2566
วันที่ 22 กุมภาพันธ์…
ร่วมการประชุมคณะกรรมการสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษา อำเภอกงไกรลาศ
เมื่อวันที่ 21 ธันวา…