วันที่ 25 มกราคม 2565 นักเรียนแกนนำชมรมต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศ จำนวน 26 คน ร่วมกับคณะครูแกนนำ อบรมให้ความรู้หลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง เทคนิคการถอดรหัสหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง หลักทรงงาน หลักคุณธรรมพื้นฐาน (เสาเข็มชีวิต) การเงินพอเพียงและการทำแผนที่ชีวิต ให้กับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จำนวน 190 คน โดยมีนายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นประธานเปิดกิจกรรม ณ หอประชุมเกตุเพชร โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมเป็นเกียรติในการประเมินศูนย์การเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงด้านการศึกษา
วันที่ 3 มีนาคม 2564…
การจ่ายเงินตามโครงการลดภาระค่าใช้จ่ายของผู้ปกครองด้วยเงินเยียวยา จำนวน 2,000 บาท
วันที่ 7 กันยายน 256…
ประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ประจำเดือนกุมภาพันธ์
เมื่อวันที่ 19 กุมภา…