วันที่ 27-28 มกราคม 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดให้มีการบูรณาการวันกีฬานันทนาการสืบสานตำนานศิลป์ขึ้น เพื่อเป็นการส่งเสริมให้นักเรียนได้ใช้กีฬาเป็นพื้นฐาน รักศิลปะ รักดนตรี รักการออกกำลังกาย รักกีฬา อันนำไปสู่ความสามัคคีในหมู่คณะ โดยการจัดกิจกรรมในครั้งนี้เป็นไปตามมาตรการป้องกันและควบคุมการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การประกวดสวดธัมมจักกัปปวัตตนสูตร และสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ
วันที่ ๑๘ มิถุนายน …
กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นำเสนอผลงานนวัตกรรมวิธีปฏิบัติที่ดี (Good Practices)
วันที่ 9 สิงหาคม พ.ศ…
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เตรียมความพร้อมสำหรับการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2564
วันที่ 11 มิถุนายน 2…