วันที่ 17 พฤษภาคม พ.ศ. 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และคณะครูบุคลากรโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ขอขอบคุณ อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน หมู่ 4 บ้านแป้ง ตำบลไกรกลาง อำเภอกงไกรลาศที่ให้ความอนุเคราะห์มอบทรายอะเบทกำจัดลูกน้ำยุงลายเพื่อป้องกันการแพร่ระบาดโรคไข้เลือดออกก่อนเปิดการเรียนการสอนแบบ On-Site ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
มอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียน โรงเรียนกงไกรลาศวิทยาที่เรียนดี ประพฤติดี จำนวน 15 ทุน
วันที่ 2 พฤศจิกายน 2…
กิจกรรมคริสต์มาส ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 26 ธันวาคม พ.…