เมื่อวันที่ 24 กรกฎาคม 2563 ฝ่ายบริหารงานบุคคลโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้จัดการประเมิน การเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย ครั้งที่ 3 โดยมีครูเข้ารับการประเมิน ดังนี้ 1. นางสาวกฤตยาพร อมรวัฒนานุกูล 2. นางสาวหทัยชนก สิงห์คำ 3. นางสาวศศิพร จันทร์ศรี ณ ห้องประกันคุณภาพการศึกษา โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/116592950_3141440999285649_5170871010955602171_o-709x1024.jpg)