เมื่อวันที่ 24 ธันวาคม 2565 นายสารัตน์ พวงเงิน มอบหมายให้ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน และนางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ และคณะครู ให้ดูแลสถานที่ และอำนวยความสะดวกการจัดการประชุมใหญ่สามัญสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย ประจำปี 2565 หน่วยย่อยอำเภอกงไกรลาศ เพื่อชี้แจงผลการดำเนินงานของสหกรณ์ออมทรัพย์ครูฯ รูปแบบออนไลน์ผ่าน Google Meet โดยมี นายอัมพร ฉันทรัตน์ ประธานกรรมการสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัยเป็นประธานในการประชุม ซึ่งมีคณะกรรมการ และตัวแทนครูในอำเภอกงไกรลาศและและเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมการประชุม ทั้งหมด 77 คน ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
สนามทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
เมื่อวันที่ 13-14 มี…
ร่วมงานกงไกรลาศ มินิมาราธอน 2020 (วิ่งเพื่อน้อง) ครั้งที่ 1
เมื่อวันที่ 29 พฤศจิ…
ถวายเทียนพรรษาในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑
วันที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕…