เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู เข้าร่วมประชุมครูและบุคลากรทางการศึกษาประจำเดือนมกราคม เพื่อชี้แจงและหารือข้อราชการและการดำเนินกิจกรรมต่างๆ ของทางโรงเรียน พร้อมทั้งมอบของขวัญ ให้กับคุณครูที่เกิดเดือนมกราคมเพื่อเป็นขวัญกำลังใจให้กับคุณครู ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การตรวจติดตามการเตรียมความพร้อมการจัดการเรียนการสอนทางไกล
ในวันจันทร์ที่ 25 พฤ…
การประชุมขับเคลื่อนการน้อมนำพระบรมราโชบายด้านการศึกษาในหลวงรัชกาลที่ 10 สู่การปฏิบัติ
วันที่ 29 มกราคม พ.ศ…