วันที่ ๑๖ มกราคม ๒๕๖๗ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้มอบหมายให้นางสาวชลกาล แก้วทุ่ง และนางสาวอภิวรรณ แก้วภูสี ได้คุมการทดสอบภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร ตามแนว CEFR (Digital testing) ระดับ A1 – A2 จัดโดยกระทรวงศึกษาธิการ เพื่อเป็นของขวัญวันเด็ก ให้แก่เด็ก และเยาวชนประจำปี ๒๕๖๗ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การสอบกลางภาค ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2563
วันที่ 27 มกราคม พ.ศ…
เตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้มครูผู้ช่วยครั้งที่ 4
วันที่ 24 พฤษภาคม พ.…