วันที่ ๓ กรกฎาคม พ.ศ.๒๕๖๖ นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะครูระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ จัดกิจกรรมค่ายคุณธรรมตามโครงการพัฒนาคุณธรรม จริยธรรม และค่านิยมที่พึงประสงค์ เพื่อพัฒนานักเรียนให้เป็นคนดี มีคุณธรรม จริยธรรม และมีค่านิยมที่พึงประสงค์ ณ หอประชุมเกตุเพชร โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ค่ายคุณธรรม-ม.3-66-724x1024.jpg)