วันที่ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นประธานในพิธีทบทวนคำปฏิญาณและสวนสนาม เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะลูกเสือแห่งชาติ เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว ผู้ทรงพระราชทานกำเนิดลูกเสือไทยและพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้า-เจ้าอยู่หัว ผู้ทรงเป็นพระประมุขคณะลูกเสือแห่งชาติ ณ สนามโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การรับวัคซีนป้องกันโรคโควิด – 19 ของนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ 7 ตุลาคม 2564…
กิจกรรมค่ายพอเพียง ชั้น ม. 1 ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 2 ธันวาคม พ.ศ…
ชมรมต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศ เข้าร่วมกิจกรรม “ค่ายกล้าอาสาที่เมืองพระงาม”
วันที่ ๑ กันยายน ๒๕๖…