วันที่ ๑๗ มิถุนายน ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นายจีระศักดิ์ พวงขจร นางสาวชลกาล แก้วทุ่ง นายจารึก ใบกุ และนายติณณภัทร นาคม ครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ในโครงการโรงเรียนสุขใจ ปลอดภัยโรคซึมเศร้า เพื่อให้มีทักษะที่จำเป็นในการดูแลช่วยเหลือนักเรียนที่มีภาวะโรคซึมเศร้า ในระหว่างวันที่ ๑๗-๑๘ มิถุนายน ๒๕๖๖ ณ โรงแรมเชียงใหม่ออคิด จังหวัดเชียงใหม่
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ส่งเสริมนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันซูโดกุ เพื่อพัฒนาศักยภาพผู้เรียนด้านคณิตศาสตร์
วันที่ ๒๗ มกราคม ๒๕๖…
การประเมินสถานศึกษาปลอดบุหรี่ และเครื่องดื่มแอลกอฮอล์
เมื่อวันที่ 11 มกราค…