เมื่อวันที่ ๒๓ พฤษภาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นายจีระศักดิ์ พวงขจร นายจารึก ใบกุ ผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหารและนักศึกษาวิชาทหารจิตอาสาโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ไปช่วยงานกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาพื้นที่และเก็บกวาดลานวัด ณ วัดกกแรต อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
อบรมการจัดการเรียนรู้ Active Learning เพื่อพัฒนาสมรรถนะผู้เรียน
วันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖…
กิจกรรมวันต่อต้านยาเสพติดโลก
วันที่ 26 มิถุนายน พ…