เมื่อวันที่ ๒๖ พฤษภาคม พ.ศ. ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบเกียรติบัตรให้แก่ ว่าที่ร้อยตรีศักดิ์ธรรมนูญ หงษ์ทอง นายติณณภัทร์ นาคม ครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และนางสาวปริญญาดา ปั้นทิมนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้เข้าร่วมการแข่งขันประกวดบรรยายธรรม ช่่วงชั้นที่ ๔ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลายประจำปี พ.ศ.๒๕๖๖ ระดับภาคคณะสงฆ์ (ภาค ๕) ณ ลานกิจกรรมหน้าเสาธง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดเรียน ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕
วันที่ ๑๕ พฤศจิกายน …
เรียนรู้พิษภัยของการละเมิดทางอิเลคทรอนิกส์ ฯ
เมื่อวันที่ 28 มิถุน…
จิตอาสา เตรียมความพร้อมในการจัดงานผูกพัทธสีมา ปิดทองฝังลูกนิมิต
เมื่อวันที่ 3 กุมภาพ…