วันที่ ๙ มีนาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบเกียรติบัตรแก่คณะครูและนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ที่ไปร่วมแสดงดนตรีในงาน ลอยกระทง เผาเทียนเล่นไฟ จังหวัดสุโขทัย ที่จัดขึ้นระหว่างวันที่ ๒๙ ตุลาคม – ๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ ที่ผ่านมา เพื่อเป็นขวัญกำลังใจให้คณะครูและนักเรียน ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
สานสัมพันธ์โรงเรียนและชุมชน เทศกาลกินปลา อำเภอกงไกรลาศ ประจำปี 2563
เมื่อวันที่ 28-30 พฤ…
ทัศนศึกษาในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒
วันที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕…
สอบธรรมศึกษา ประจำปีการศึกษา 2563
วันที่ 5 มีนาคม พ.ศ.…