วันที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการฯ คณะครูและนักเรียนร่วมถวายองค์ผ้าป่าสามัคคี ปิดทองนมัสการหลวงปู่เกตุ โดยมีคณะครูและนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาร่วมแสดงศักยภาพ การแสดงดนตรีขับกล่อมแขกผู้มีเกียรติในพิธีทอดผ้าป่าสามัคคีครั้งนี้ ณ วัดศรีเมือง
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ให้ความรู้เรื่องกฎหมายจราจร โดยเจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ.กงไกรลาศ
วันที่ 30 มกราคม พ.ศ…
ประมวลภาพการจัดการเรียนการสอน ประจำวันที่ 19-20 กรกฎาคม 2564
วันที่ 19-20 กรกฎาคม…
ร่วมบริจาคพัดลมเป็นของรางวัลในงานประจำปีของวัดดงยาง
เมื่อวันที่ 17 ธันวา…