เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู เข้าร่วมประชุมครูและบุคลากรทางการศึกษาประจำเดือนมกราคม เพื่อชี้แจงและหารือข้อราชการและการดำเนินกิจกรรมต่างๆ ของทางโรงเรียน พร้อมทั้งมอบของขวัญ ให้กับคุณครูที่เกิดเดือนมกราคมเพื่อเป็นขวัญกำลังใจให้กับคุณครู ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/660112-709x1024.jpg)