เมื่อวันที่ 23 ธันวาคม 2565 ร้านเอดิสันช่างหลวง กงไกรลาศ ให้ความอนุเคราะห์มอบของขวัญปีใหม่ให้กับนักเรียน โดยมี นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียน และตัวแทนคณะครูเป็นผู้รับมอบ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
พิธีมอบประกาศนียบัตรและปัจฉิมนิเทศนักเรียนระดับชั้น ม. ๓ และม. ๖ ปีการศึกษา ๒๕๖๕
วันที่ ๑๐ มีนาคม ๒๕๖…
ยินดีต้อนรับครูกัณต์กนิษฐ์ แรงสืบสิน
ยินดีต้อนรับครูกัณต์…