วันที่ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2565 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้นายเฉลิมพงศ์ ศรีม่วง ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และตัวแทนนักเรียนจำนวน 18 คน เข้าร่วมการประชุมและลงมติแต่งตั้งคณะกรรมการกลุ่มยุวเกษตรกร จัดขึ้นโดยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอกงไกรลาศ ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
รับฟังการแนะแนวการศึกษาต่อนักเรียนนายสิบทหารบก จากพัน ขส. 23 บชร.3 ค่ายเอกาทศรถ
พัน ขส. 23 บชร.3 ค่า…