วันที่ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2565 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมเดินแบบกิตติมศักดิ์กับนางสาวปิยะมาศ แซ่โค้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองตูมวิทยา พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการต่าง ๆ และองค์การปกครองส่วนท้องถิ่นฯ ในงานเทศกาลกินปลาและของดีอำเภอกงไกรลาศ ประจำปี 2565 เพื่อระดมทุนช่วยเหลือผู้ยากไร้ในเขตพื้นที่ ณ ที่ว่าการอำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/เดินแบบงานกินปลา-709x1024.jpg)