เมื่อวันที่ 1 ธันวาคม 2565 นางสาวระย้า คงขาว ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบเสื้อกีฬาให้กับทีมนักกีฬาฟุตบอล อายุ 13 ปี ของ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา โดยมีนางจริญ ลือเฟื่อง และนายสุพจน์ เนียมพา เป็นตัวแทนรับมอบ
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/6511011-709x1024.jpg)
สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
เมื่อวันที่ 1 ธันวาคม 2565 นางสาวระย้า คงขาว ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบเสื้อกีฬาให้กับทีมนักกีฬาฟุตบอล อายุ 13 ปี ของ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา โดยมีนางจริญ ลือเฟื่อง และนายสุพจน์ เนียมพา เป็นตัวแทนรับมอบ