วันที่ ๑๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนฯ และคณะครู ให้การต้อนรับคณะนิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดเรียน ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ นำโดย ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เพื่อติดตามผลการดำเนินงานในภาคเรียนที่ผ่านมา รวมทั้งเป็นขวัญกำลังใจและรับฟังปัญหาของสถานศึกษา ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุมเครือข่ายผู้ปกครอง และผู้ที่เกี่ยวข้อง
วันที่ 7 สิงหาคม พ.ศ…
สพม.สุโขทัย ติดตาม ตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่1 ปีการศึกษา2565
วันที่ ๑๗ พฤษภาคม ๒…