วันที่ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ประธานในพิธีนำคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน เข้าร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล และถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปีเมนทรรามาธิบดีศรีสินทร มหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2565 ณ หอประชุมเกตุเพชร โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
แนะแนวการศึกษาต่อ ม.1 และ ม.4 ปีการศึกษา 2565
นายสุทน ทับจาก ผู้อำ…
การประชุมใหญ่สามัญสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย ประจำปี 2565 หน่วยย่อยอำเภอกงไกรลาศ
เมื่อวันที่ 24 ธันวา…