วันที่ 27 มกราคม 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยามอบหมายให้ นางนวนิตย์ เด่นสมบูรณ์และนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาเข้ารับมอบรางวัลยุวชนประกันภัยดีเด่นโดยได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ประเภทเพลง ระดับจังหวัด จากผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย ณ ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย
รับมอบรางวัลยุวชนประกันภัยดีเด่นโดยได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ประเภทเพลง ระดับจังหวัด
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/1644228207536.jpg)