วันที่ 6 ธันวาคม 2564 ชมรมต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศ ร่วมบริจาคและเป็นสะพานบุญ รวบรวมปัจจัย จำนวน 7,700 บาท พร้อมเครื่องอุปโภคบริโภค นำไปมอบให้กับผู้ประสบอัคคีภัยทั้ง 4 หลังคาเรือน ณ บ้านดงเดือย อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
ชมรมต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศ ร่วมเป็นสะพานบุญมอบปัจจัยพร้อมเครื่องอุปโภคบริโภคช่วยผู้ประสบอัคคีภัย
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/ชมรมต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศบริจาคสิ่งของ.jpeg)